* TUYÊN BỐ: TẤT CẢ thông tin là ý kiến chủ quan của chúng tôi và chỉ cho mục đích thông tin. Thông tin ICOgens cung cấp không phải là tư vấn đầu tư (xem thêm)

Social Tool

  • 24h
  • Upc/Act
PROJECT total users total people graph24h activemessages 24h change 24h people graph Link
Solana24491

3/0.01%

14-72

-72

RSK8323

0/0%

0-6

-6

Machi X394

3/0.76%

4-2

-2

IoTBlock6778

0/0%

0-19

-19

Origin Protocol24923

8/0.03%

38-87

-87

Hypernet30833

2/0.01%

3-19

-19

Esprezzo2879

0/0%

0-10

-10

NuCypher34853

1/0%

1-139

-139

Casper API20224

10/0.05%

11-5

-5

CertiK31430

9/0.03%

20-129

-129

Celer Network30552

3/0.01%

3-47

-47

Elrond Network9206

1/0.01%

1-41

-41

Kadena7952

4/0.05%

8-22

-22

Exodus2442

3/0.12%

13-3

-3

Coda Protocol15447

0/0%

0-39

-39

Akash4216

0/0%

0-28

-28

Taraxa9521

0/0%

0-31

-31

Harmony14212

0/0%

0-38

-38

Algorand17167

6/0.03%

18-43

-43

bloXroute11321

2/0.02%

2-4

-4

Helium6981

2/0.03%

2-33

-33

XAIN4602

0/0%

0-23

-23

Omega One4785

0/0%

0-10

-10

ThunderCore6995

3/0.04%

7-17

-17

Karachain1692

0/0%

0-3

-3

Tari9397

5/0.05%

8-24

-24

x2x Network806

0/0%

03

3

IRIS Network8724

2/0.02%

2-44

-44

Infleum24375

3/0.01%

7-28

-28

Everest4516

1/0.02%

1-4

-4

Fetch AI7313

10/0.14%

22-21

-21

IOV7063

2/0.03%

2-11

-11

IOTW6637

3/0.05%

9-19

-19

DeepCloud AI 20206

15/0.07%

30-24

-24

Oasis Labs17060

0/0%

0-32

-32

Chains of Things8353

3/0.04%

3-21

-21

Dispatch Labs5013

1/0.02%

1-8

-8

Fragments5543

6/0.11%

27-4

-4

Matic7667

1/0.01%

1-31

-31

Trust Platform4958

0/0%

0-19

-19

Dexon14932

17/0.11%

25-36

-36

Taxa Network25489

3/0.01%

3-77

-77

TODA Network5398

0/0%

00

0

Blink365

0/0%

00

0

RRChain4660

1/0.02%

1-5

-5

New Bloc75

1/1.33%

11

1

Beyond Protocol18748

2/0.01%

2-35

-35

JURA Network32829

8/0.02%

10-92

-92

Uranus86074

5/0.01%

7-150

-150

Perlin28470

0/0%

0-104

-104

Fern3896

0/0%

0-13

-13

Weeve Network6152

0/0%

0-15

-15

Ferrum Network3846

4/0.1%

8-8

-8

TxHash5476

0/0%

0-47

-47

Cognida7462

0/0%

0-24

-24

nCent14452

0/0%

0-56

-56

Hadron15680

2/0.01%

2-40

-40

MultiVAC21517

4/0.02%

13-101

-101

Heroic9717

4/0.04%

19-31

-31

Carbon Grid12349

0/0%

0-29

-29

VeriBlock9486

14/0.15%

40-32

-32

Macrochain8938

5/0.06%

27-11

-11

Computable4064

0/0%

0-5

-5

Trias10793

2/0.02%

5-7

-7

Archon Cloud8390

0/0%

00

0

Cartesi3261

0/0%

0-7

-7

PalletOne71497

4/0.01%

4-43

-43

Logos Network3173

4/0.13%

13651

651

Svandis270

0/0%

00

0

Amino5598

0/0%

01

1

iTrue22904

0/0%

0-11

-11

The Power1031

0/0%

01

1

ViewChain5063

2/0.04%

2-13

-13

FLETA7219

8/0.11%

35-1

-1

Celes Chain35904

7/0.02%

15-160

-160

RAYS Network14931

2/0.01%

2-35

-35

Eloncity14609

13/0.09%

30-134

-134

BitCloud1201

1/0.08%

11

1

Precium1569

2/0.13%

21

1

Madana1170

8/0.68%

14-4

-4

Arpa9534

0/0%

01

1

Moeco27

0/0%

00

0

Tatau84269

10/0.01%

22-142

-142

Kava1487

0/0%

00

0

BitCEO6032

1/0.02%

1-11

-11

AgateChain77295

13/0.02%

337

7

Jingtum International27

0/0%

00

0

VANTA768

0/0%

011

11

Bolt Token19967

6/0.03%

15-31

-31

Emotiq7762

2/0.03%

2-29

-29

project total followers 24h change link
Solana6517
-4
RSK29514
-3
Machi X21014
-26
IoTBlock659
1
Origin Protocol14144
11
NOIA Network 1011
-1
Hypernet2119
0
Esprezzo1457
-3
Keep Network7141
6
NuCypher8971
13
Casper API5313
1
CertiK9725
10
Celer Network10174
96
Elrond Network2500
83
Kadena2439
4
Exodus4664
2
Coda Protocol5240
3
Akash414
1
2517
0
Taraxa2497
1
Harmony1645
2
Algorand5495
3
bloXroute4856
4
Helium2765
1
XAIN2609
2
Omega One5609
12
ThunderCore5196
15
Karachain664
2
Tari3548
1
Urbit6505
17
dYdX5207
1
IRIS Network2611
6
Infleum6503
-59
Everest930
-4
Fetch AI7178
1
IOV1051
6
IOTW1325
-3
DeepCloud AI 8352
-98
Oasis Labs6073
10
Chains of Things1172
5
Dispatch Labs4434
8
Fragments546
2
Matic1420
14
Spacemesh938
0
Trust Platform18337
-19
Dexon1364
130
Taxa Network1293
3
TODA Network135
0
Blink144
2
RRChain298
0
New Bloc19
-1
JURA Network7971
-10
Uranus5560
-4
Perlin3452
1
Auxledger551
0
Fern94
0
Weeve Network5941
-7
Ferrum Network3246
-3
TxHash390
0
Cognida516
1
nCent2147
-2
Creator.AI1343
-2
Hadron6460
12
Jupiter Chain3579
-2
MultiVAC6269
1
Heroic8319
-10
VeriBlock1808
16
Macrochain176
1
Computable1669
-1
Trias1103
-2
Archon Cloud164
2
Cartesi601
1
ChromaWay4544
6
PalletOne5233
-32
Logos Network404
2
Svandis1884
2
Amino173
-1
iTrue5251
-65
Eleven01 412
0
The Power97
-1
ViewChain1491
-1
FLETA3108
-125
Celes Chain499
-5
RAYS Network775
-11
Eloncity19831
-8
BitCloud230
2
Madana3112
-12
Arpa185
2
Moeco238
2
Tatau5448
-68
BitCEO1690
-5
AgateChain10460
-31
Jingtum International306
-1
RIF OS701
3
VANTA1211
-13
Bolt Token2053
2
Emotiq1383
1
project Rank
Solana 0
RSK 337751
Machi X 1714945
IoTBlock 6959828
Radix DLT
Apla
Monax
Origin Protocol 561870
NOIA Network 1832474
Starkware
Nervos
Hypernet 5380011
Esprezzo 5591104
Keep Network 1322886
ARTIS
Orchid Protocol
NuCypher 1088343
Casper API 3109539
CertiK 1092512
Celer Network 581900
Elrond Network 0
Kadena 840665
Exodus 318975
Coda Protocol 1683659
Akash 4232155
832379
Taraxa 4223065
Harmony 1506551
Algorand 480453
bloXroute 2051726
Helium 340421
XAIN 3456144
Omega One 3425835
ThunderCore 761310
Karachain 0
Tari 1656630
Urbit 843888
dYdX 985937
x2x Network 0
IRIS Network 4021196
Infleum 1131428
Everest 3398288
Fetch AI 180832
IOV 3540854
Basis
PlayerOne
Bistox
IOTW 582842
DeepCloud AI 1609501
Oasis Labs 1120744
Chains of Things 0
Oscoin
Dispatch Labs 1723997
Fragments 0
Matic 1579865
Spacemesh 1357473
Trust Platform 140322
Dexon 828437
Taxa Network 7211235
TODA Network 9037375
Blink 0
RRChain 9341787
Perun Network
New Bloc 0
Kaleido
Beyond Protocol 14020278
JURA Network 2685332
Nerthus 16149420
Uranus 3475038
Perlin 1497525
Auxledger 2683620
Haja
Marconi
BEAM
GeeqChain
Fern 11426486
Weeve Network 5267579
Ferrum Network 0
Zeus Protocol
Snark Network
TxHash 7514236
Cognida 2923300
nCent 2664683
Skale Labs
Creator.AI 4853237
Orbs
Hadron 4445104
Jupiter Chain 11492371
Chia Network
Celo
MultiVAC 2479682
Heroic 2320298
Picolo
Carbon Grid 18611678
VeriBlock 1707362
Macrochain 11304401
Computable 4164126
OceanEX
Fluid
Safe Haven
GMB Platform
Hathor
Mikado
Avalanche
Trias 4180173
Archon Cloud 2398697
Cartesi 5145164
ChromaWay 1499260
PalletOne 5696279
Devvio
Points
Coti
Logos Network 2745886
Svandis 6057013
Amino 11014198
Leep Network
PlatON
Handshake
iTrue 5183125
TOP Network
Glass
Symbioses
MagnaChain
Agoric
Atlas
TokenLoan
Eleven01  1623543
Cocos BCX
The Power 10124688
ViewChain 4755099
FLETA 709933
Akropolis
VMC.AI
XBlock
Celes Chain 4111618
Spatium
RAYS Network 7943988
Eloncity 4954799
AI Network
Chainspace
BCL Foundation
Adara
Zentachain
Barrel Protocol
KAZE
BitCloud 6222704
Precium 2077172
LTO
Unchainet
Dora
VLUX Token
Teex
REDi
Madana 949437
Laya One
Near Protocol
Elixxir
ZeppelinOS
0bsnetwork
Vee
Dataeum
Tap
Omnilytics Platform
Layer Protocol
BlockState
Quoinblock
Arpa 3987159
Moeco 9297186
Dimension Chain
Ventureum
Epim Network
ZipChain
UDAP
Tatau 4215054
Kava 2730596
Gravity
Lition
EON Protocol
Vee
Contentos
Bizkey
BitCEO 4886258
AgateChain 3166933
Meter
AnyLedger
Jingtum International 0
Ryzgo
Ledgity
Opporty
Vena Network
Alacris
Eva.io
RIF OS 1497362
VANTA 1095863
Akropolis
Melior.AI
Bolt Token 10411421
Emotiq 8571431

Join telegram
ICOGENS - Chọn ICO tốt nhất